THPT Bình Chánh Official Forum
Bạn có phải hs trường Bình Chánh (´・ω・`)
Nếu có bạn hãy đăng kí để chúng tôi biết
và sẽ có nhiều quyền lợi hơn ^^ have fun !

Join the forum, it's quick and easy

Bạn có phải hs trường Bình Chánh (´・ω・`)
Nếu có bạn hãy đăng kí để chúng tôi biết
và sẽ có nhiều quyền lợi hơn ^^ have fun !
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Làm áo lớp... những kinh nghiệm cần biết cho lớp bạn.

Go down

Làm áo lớp... những kinh nghiệm cần biết cho lớp bạn. Empty Làm áo lớp... những kinh nghiệm cần biết cho lớp bạn.

Bài gửi  chieu088 2014-03-07, 11:20

Gợi ý chọn áo lớp.

Giờ đi chơi, tham gia hoạt động của trường hay đi cắm trại lớp nè cái nào các bạn củng cần phải có một đồng phục áo lớp hay áo thun trơn cho riêng mình. Giờ không phải áo giống nhau đâu không... phải thật xì tin, độc lạ, mang phong cách của riêng lớp mình nữa.. chưa hết đâu chín người mời í các xì tin gơ thì muốn những áo hình chibi dễ thương cực cute.. còn mấy bô lão con trai lại muốn cực ngầu như Darius ([url= http://aothun247.vn/ao-game-lien-minh-huyen-thoai/]áo liên minh huyền thoại[/url] hay áo lmht) hay là đẹp  zai như Cloud Final Fantasy Cười.
Nói chung là rất rất nhiều các kiểu lựa chọn làm áo lớp và ý kiến trong ngoài khác nhau... Aothun247 xin có một vài tẹo í kiến để các xì tin chọn làm áo nhóm tiêu chuẩn chung làm áo lớp nhé.

1.Chọn màu áo phù hợp nè.
Áo lớp thì bao gồm cả nam và nữ... mấy gơ thì thích màu hồng nà... mà cách chọn màu áo lớp thế thì thiệt cho mấy bạn boys nhà mình quá.. soi soi ra đường gặp bọn cờ hó bên kia mà bê nguyên cái áo màu hồng thì thôi ròi đó ha.. =)) tụi nó cười bêu mặt ra luôn.. thế nên màu áo phải phù hợp với các gơ và bôi ếch nha ta nhé.. như màu trắng, xanh dương, xanh lá, mình thì thích màu đỏ tươi nhất kaka ra đường rất là nổi lại mang cái màu cờ Việt Nam mình nữa ngon lành luôn.

Làm áo lớp... những kinh nghiệm cần biết cho lớp bạn. Ao-lop-dep
Mẫu làm áo lớp cực đẹp với màu sắc và hình ảnh dễ thương

Có bạn nhờ mình in màu đen đất @@! Củng được đó nhưng mà hok biết là có hợp với tuổi teen của mình không nữa.. vì đôi khi hơi già đó nha.. theo mình thì nên chọn mấy màu sáng là hợp lý nhất.

2.In gì lên áo? Sắp xếp hình ảnh trước và sau áo như thế nào cho đẹp?
Cái vấn đề bố cục áo này là phải cần đến những chuyên gia tư vấn như aothun247 nhá Cười.. đầu tiên là cái logo của lớp hay nhóm mình... một cái logo đơn giản là tên ký hiệu lớp cộng với một hình cực cực dễ thương cho cái tinh thần hay khẩu hiệu của lớp như là “ trái tim” nà cái này rất là thông dụng nhá.. một căn nhà tượng trưng ôm trọn ký hiệu của lớp chẳn hạng .v.v rất nhiều các bợn à Very Happy. Tuy nhiên là không được quên một cái gì đó rất riêng, rất phong cách khi làm áo lớp mình nhé. ... cái này thì có thể đặt ở trước ngực bên trái nè... còn ở bụng  hoặc đơn giản chỉ là họa văn trẻ trung ngay ở gần viền dưới bên phải áo cộng thêm một slogan là tuyệt cú mèo luôn nhá Cười(thôi thì thêm nhân vật hoạt hình cute nào đó lên áo là bá đạo luôn kaka)

Làm áo lớp... những kinh nghiệm cần biết cho lớp bạn. Lam-ao-lop

Rất nhiều phong cách làm áo lớp, nhóm

Giờ thì phía sau lưng nà.. nếu mà để trống thì củng hay đấy.. nhưng một số bạn muốn nó hay hơn nữa thì để nguyên cái logo lớp to đùng xì bốc ra là phong cách ngay... hoặc là một câu nói hài hước nào đó là âu cơ ròi “ lớp 8D3 thứ hai thì đéo ai thứ nhất nhá, Tôi member 8D3 không phải xoắn “.

3.Áo lớp thể hiện cho tinh thần đoàn kết
Một tập thể chúng mình,  với sức mạnh của lấy đông híp íu =)). Thế nên các bạn phải chọn phong cách riêng cho mình thể hiện sức mạnh đó.. nhí nhảnh, nghịch ngợm, sốc tận nốc, cái này lảm nhảm phần trên ùi... mà đừng bảo là dư thừa nhá nó rắc rối, khó quyết định lắm đấy.. logo, biểu tượng cho tính cách thì rất nhiều mà trong một tập thể lại rất nhiều tính cách mình hok có thể nào mà áp đặc cho người khác được thế nên phải họp tụi nó lại bầm nhừ tử ra ùi bỏ phiếu lấy số đông là xong ngay kaka thấy hay k? Củng có thể lấy phong cách một người nào đó mà cả lớp kính trọng như của giáo viên chủ nhiệm lớp chẳn hạng.. tao phong cách chung cho chính cái áo lớp cực độc này nhá kakaka.

Mời các bạn tham khảo thêm nhé: làm áo lớp, áo thun trơn, [url= http://aothun247.vn/ao-game-lien-minh-huyen-thoai/]áo lmht[/url], áo liên minh huyền thoại, làm áo nhóm

chieu088
Học hè
Học hè

Điểm của thành viên : 12

- Similar topics