THPT Bình Chánh Official Forum
Bạn có phải hs trường Bình Chánh (´・ω・`)
Nếu có bạn hãy đăng kí để chúng tôi biết
và sẽ có nhiều quyền lợi hơn ^^ have fun !

Join the forum, it's quick and easy

Bạn có phải hs trường Bình Chánh (´・ω・`)
Nếu có bạn hãy đăng kí để chúng tôi biết
và sẽ có nhiều quyền lợi hơn ^^ have fun !
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Cau chuyen cuoi ki thi.

Go down

Cau chuyen cuoi ki thi. Empty Cau chuyen cuoi ki thi.

Bài gửi  cobe_kieuki2792 2010-12-31, 11:08

Mot cau chuyen cuoi. Mot bai tho hay.Mot loi chuc nao do.
Co the lam cho ban diu di nhung buon fien cua ki thi hkI
hay co the chia se niem vui nhan niem vui cua chinh ban cho tat ca moi nguoi.Nhan ngay hom nay ngay cuoi cung cua nam 2010.minh rat muon tang cac ban mot loi chuc chan thanh.
Mot cau chuyen vui nho nho.neu co the, cac ban co the cho y kien ve bai viet cua minh ko.
Cau chuyen bat dau vao mot ngay dep troi, trong mot khong gian day anh nang ban mai.Mot cau hoc sinh dang co gang nho lai nhung j hom wa minh da hoc de tra loi cho cau hoi trong kj thj hk.Ban ko bit fai lam j , viet j vi ngay hom wa ban co hoc bai dau.Lam sao day, tai sao hom wa minh ko hoc , nhung cau hoi cu keo den lien tuc. Mot mau den bao phu wanh cau khi thay hieu truong buoc vao Ngạc Nhiên .Tai sao thay lai vao day ngay luc nay, hjx minh chet chac goy . Tha cho em, em lạy a. va thay buoc tu tu den ban ay.A! minh bit goy.minh se ghi that nhiu cho day trang giay.Ghi that cam cui de thay nghi minh hoc bai rat tot. Cười Cười sao ma minh thong minh zay ta.Va anh ay da viet nhu the nay"nhin bau troi hom nay day nang.Long em dong day niem cay dang.Vi hom wa nha em cup dien>Nen hom nay em ko hoc hanh." thay thay ban viet wa hang say, cung nghi rang ban lam bai rat tot,thay buoc ra khoi lop,bay jo ban moi co the tho fao Phù, may quá! . Ban chi muon het that to"em yeu mon van, em yeuluon ca nguoi day em mon van de em co the song sot wa hk nay, cam on mi mon van ". Dap lai loi cam on nay, giao vien da cho cau hai con big zero that to tuong. Ngại quá đi co bao voi cau hoc sinh "ngai ghe, em da co long, co ko tra lai thj kj, dang le em chi duoc mot con, nhung co tang em them mot con nua, koi nhu loi cam on".
Bird Bird

cobe_kieuki2792
Học hè
Học hè

Điểm của thành viên : 3

- Similar topics